LET's Webboard

พูดคุย - แลกเปลี่ยนกับชาว Let's

6 ผลงานล่าสุดของคุณ sonosonดูผลงานทั้งหมด »

ถึงเวลาพบปะกันอีกแล้วครับผม

กับกิจกรรมมีทติ้งพูดคุยกับนักเขียนการ์ตูนและทีมงาน LET'S Comic แบบสบายๆที่จัดกันทุกๆปิดเทอม

(***พิเศษสุดหนังสือทุกเล่มในเครือ LET'S Comic ลดราคา 25% ในงานเลยจ้า!)

ซึ่งงานในครั้งนี้ดูจากใบปิดก็จะพบว่า เรามีของใหม่มาแจกกันในงานครั้งนี้เป็นครั้งแรกด้วย

นั่นคือหุ่นปูนปลาสเตอร์ไอค่อน LET'S สำหรับระบายสีกันในงานนั่นเอง

ซึ่งตอนนี้ต้นแบบยังไม่เสร็จเลยเอาสเก็ตมาลงให้ดูกันก่อนนะครับ

***หุ่นปูนปลาสเตอร์นี้จำกัดจำนวนสำหรับผู้ที่ลงทะเบียน 50 ท่านแรกเท่านั้นครับผม

งานในปีนี้จะมีขึ้นใน

วันที่ 8 พฤษภาคม 2554

ณ สถานที่เก่าเวลาเดิม

(สถานที่เดียวกับ LET'S Comic Camp)

-------------------------------------------------------------

บริเวณด้านหน้าอาคาร

สำหรับคนที่เคยมาออฟฟิสเล็ดอย่าเพิ่งโวยว่ามันไม่ใช่ที่นี่นะ

อันนี้เป็นอีกตึกนึงที่ดูดีกว่าแต่อยู่ใกล้ๆกันเลยมาขอสถานที่เขาน่ะครับ55

ซูมมมม

ด้านในปกติเป็นร้านก่วยเตี๋ยวที่หรูที่สุดในย่านบางขุนพรหม

ซึ่งในวันนั้นเราก้จะมีขนมขบเคี้ยวและของสมนาคุณแจกกันเช่นเคยครับ

สำหรับที่อยู่ความจริงก้คือเดินเลยจากออฟฟิส LET'S มาเพียงไม่กี่ก้าวนั่นเอง

เอาแปะแผนที่กันซะหน่อยสำหรับคนที่ไม่เคยมา

สามารถโทรสอบถามเส้นทางการมาได้ตามเบอร์โทรศัพท์ข้างต้นเลยครับผม

(หรือเมลมาถามที่ผมก็ได้)

รถเมล์สายที่ผ่าน -- สาย 30,49,64,516,524,32,9,65,33,53,19,3,43

-------------------------------------------------------

ซึ่งในปีนี้ก้มีกิจกรรมคร่าวๆ ตามตารางเวลาดังนี้เลยครับ

เริ่มเช็คชื่อลงทะเบียนจากรายชื่อที่ลงไว้ในเว็บเพื่อรับของที่ระลึกเข้างาน เวลา 13.00 น. พร้อมรับของสมนาคุณ

13.30 น. แนะนำตัวพูดคุยกัน

14.00 น. เข้าสู่รายการเล่นเกมส์แจกของรางวัล พิธีกรโดย พี่นิชบุญ และ คุณ Puck

15.30 น. จับฉลากแลกเปลี่ยนของขวัญกับเหล่านักเขียนและทีมงาน

**กฏกติกาสำหรับการของขวัญที่นำมาก็ยังเหมือนเดิมนั่นคือ

อะไรก็ได้ที่สร้างสรรค์ขึ้นมาด้วยตัวเองครับผม

สำหรับเพื่อนที่ไม่มีของขวัญมาก็สามารถเข้าร่วมงานได้ตามปกตินะครับผม(แต่อดจับฉลากนะครับ..เหอๆ)

16.30 น. ถ่ายรูปร่วมกันก่อนปล่อยอิสระตามอัธยาศัย (แจกโมเดลระบายสีกันเลย)

-------------------------------------------------------

วิธีการลงทะเบียนสำหรับผู้สนใจเข้าร่วมงาน

-แจ้ง ชื่อ นามสกุล เบอร์โทรศัพท์ และชื่อที่ใช้ในเวปบอร์ด ได้ที่ admin@letcomic.com หรือ PM มาที่ผมได้เลยครับ

โดยปิดรับการลงทะเบียนถึงวันที่ 2 พฤษภาคมนี้

**คนที่แจ้งลงทะเบียนมาแล้วเดี่ยวทางเราจะโทรคอนเฟิร์มภายในวันที่ 4 พฤษภาคมนะครับผม

**คนที่ลงทะเบียน 50 ท่านแรกเท่านั้นที่จะได้รับ หุ่นปูนปลาสเตอร์ LET'S สำหรับระบายสีในงานนะครับ

สอบถามข้อมุลหรือติดต่อทีมงานได้ที่เบอร์

0856601027

นักเขียนที่คอนเฟิร์มแล้วตอนนี้ว่าจะได้พบเจอในงานนี้

Puck - เดอะดวง - nummon  - formalin - สะอาด - moondog - Note - นิรวาณ คุระทอง - DIO

(เดี๋ยวถ้ามีเพิ่มจะเอามาลงเพิ่มให้นะครับผม)

attach files

My facebook - www.facebook.com/sonlet
LET'S Comic Fanpage - www.facebook.com/letcomic 

ปีนี้ไม่วัดดวง แต่คุยกันชิล ๆ ได้ป่าวฮะ

อยากดูนักเขียนร้องเพลง โดยเฉพาะ...อยากฟังเพลงของสะอาด

อยากเห็นเดอะดวงขี่มอไซต์แว๊นซ์โชว์ด้วยฮะ

อยากเห็นพี่หนู ฟอร์มาลีน เพาะกายโชว์

อยากเห็นไตรผักเบ่งพุงโชว์

อยากเห็นพี่ดิลโด้ โกนหัวโชว์

อยากเห็นพี่BEASTปิ้งหมูโชว์

ที่สำคัญ อยากเน้นความใกล้ชิดแนบสนิทกันเอ๊งกันเองฮะ

{#}

ปีนี้ไม่วัดดวง แต่คุยกันชิล ๆ ได้ป่าวฮะ

อยากดูนักเขียนร้องเพลง  อยากฟังเพลงของสะอาดฮะ

ที่สำคัญ อยากเน้นความใกล้ชิด FREE HUG อิอิ

{#}

แหม ไม่เตี๊ยมกันเลยนะพี่...

เอาเป็นเล่นเกมส์พูดคุยชิลๆ แจกของรางวัลละกันนะครับ55

My facebook - www.facebook.com/sonlet
LET'S Comic Fanpage - www.facebook.com/letcomic 

อยากเห็นบก.ซันจีบหญิงโชว์ด้วยฮะ

เดี๋ยวสมัครเลยครับ ><

อยาก ไป อ่ะ ครับ ไม่รู้จักใคร ไป ได้ปะครับ เขินๆ

- มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อพ่ายแพ้ มนุษย์ถูกทำลายได้ แ่ต่ถูกทำให้แพ้ไม่ได้ -

อยากกินไก่ทอดกะ บ.ก. ซัน

น่าไปมากคับ..แต่ว่าไม่เคยไปมาก่อน แล้วก็หลายๆคนรู้จักชื่อแล้ว (นามปากกาอ่ะนะ) ตัวจริงก็เคยเห็นแล้ว แต่ไม่เคยคุยด้วยซะงั้น!!

กลัวไปแล้วนั่งหงอย{#}

งานนี้ไม่มีหงอย ขรั๊บ !! 
ปล.ใครที่ไปครั้งแรกพิธีกรจะเรียกไปเต้นโชว์

งานนี้ไม่มีหงอย ขรั๊บ !! 
ปล.ใครที่ไปครั้งแรกพิธีกรจะเรียกไปเต้นโชว์

{#}!!!

อยากไปๆไม่เคยไปสักครั้ง

you cannot KILL what you did not CREATE!!

ต้องไป เต้นโชว์ จริงๆ หรอ ครับ

- มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อพ่ายแพ้ มนุษย์ถูกทำลายได้ แ่ต่ถูกทำให้แพ้ไม่ได้ -

ไม่ติดอะไรไปแน่นอนครับ ;w;b

(เตรียมทำเสื้อดีฝ่าาา ;w;)

สมคิดเพื่อนสมชายเป็นน้องสมหมาย พาสมศรีไปยันฮีไปตรวจดีเอ็นเอว่าเค้าเป็นลูกของสมปองที่เป็นสามีของสมใจรึเปล่า?

(โปรดติดตามตอนต่อไป... ตอนไหนไม่รู้เหมือนกัน)

จะไปๆๆๆๆ  : P

{#}

ต้องไป เต้นโชว์ จริงๆ หรอ ครับ

ไม่จิงครับ ! (แล้วแต่อารมพิธีกรนะ ผมว่า ฮ่าๆ)

ไม่อยากโกนหัวครับ  ขอเเลกกับ บก ซัน ครับ ขอจีบหญิงเเทน

ไปกี่ทีคุณ k ก็พาผมหลงทุกที

อยากเห็นพี่นำบุญจีบหนุ่มโชว์

อ๊ะ ปกติก็ทำอยู่แล้วนี่นะ..

ผม ไป ครั้ง แรก ไปคนเดียว กลัวจะนั่งหงอยคนเดียว อ่ะครับ

back to main